Yadda ake manna magnetin neodymium zuwa filastik
How to manna neodymium maganadisu zuwa filastik
Manna maganadisu zuwa filastik yana buƙatar kerawa, amma ba zai yiwu ba. Wasu ayyukan suna buƙatar irin wannan haɗin gwiwa. Lokacin da aka yi ta hanyar da ta dace, za ku iya ƙare da sakamako mai kyau. Kuna buƙatar samun manne mai dacewa don aikin don yin shi daidai. Ana iya amfani da dabaru daban-daban don yin abubuwa daidai. Ana buƙatar a toshe saman ko yashi kafin kowane aikace-aikacen manne.

Yin shi daidai
Ƙoƙarin haɗa robobi da maganadiso na iya zama mai ɗanko kuma yana iya samun rikitarwa. Yana da mahimmanci a nemi shawarar kwararru idan kuna fuskantar matsaloli. Akwai nau'ikan robobi da yawa. Wasu suna da sauƙin haɗi tare da wasu. A wasu lokuta, samun haɗin gwiwa akan robobi kusan ba zai yuwu ba, yana mai da wata hanyar haɗin kai ta inji. Sirrin ya ta'allaka ne a nemo mannen da ya dace.
Magnets suna da yawa kuma ana iya manne su akan filaye da yawa, gami da sauran maganadiso. Akwai wasu dabaru da tukwici don manna magnet ɗin ku na neodymium akan filastik.
Abubuwan da ake buƙata don haɗa maganadisu da filastik sun haɗa da:
- Magnet
- takarda yashi
- Plastics
- Tufafin dauri
- A m m
Kuna buƙatar tattara duk kayan da ake buƙata kafin farawa. Ɗaya daga cikin muhimman abubuwa shine tabbatar da cewa duka magnet da filastik suna da tsabta. Goge saman ta yin amfani da yatsa mai danshi.
Wani abu mai mahimmanci da za a yi shi ne karce saman ta amfani da takarda mai yashi. A madadin, wani abu mai kaifi zai iya yin amfani da manufar, kamar shirin takarda, ƙusa, ko dunƙule. Tabbatar cewa karce sun bi hanya ɗaya don ba da mafi kyawun riko. Sai ki shafa wani manne. Da kyau, wannan ya kamata ya kasance zuwa tsakiyar farfajiyar ɗaya daga cikin abubuwan.
Sannan ya kamata ka sanya magnet ɗinka akan robobi kuma ka sanya matsi mai ƙarfi. Ya kamata ku ba shi lokaci don bushewa gaba ɗaya kafin amfani.
Ya kamata ku ba da lokacin mannewa don warkewa sosai. Dangane da girman aikin, zaku iya barin manne na kwana ɗaya ko fiye don bushewa.
Mafi kyawun manne
Idan kana so manne da neodymium maganadisu zuwa filastik, yana da mahimmanci don tabbatar da samun haɗin gwiwa mai ƙarfi. Haɗin ya kamata ya kasance mai ƙarfi don ɗorewa muddin ana buƙata. Yana da mahimmanci don ɗaukar manne daidai a cikin wannan yanayin.
Wasu daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓukan da zaku iya samu a kasuwa a yau sun haɗa da:
- Manne gorilla
- Epoxy kashi biyu
- Super manne/cyanoacrylate
- Silicone m
- Fuskokin ruwa
Mafi kyawun manne don irin wannan saitin ya kamata ya ɗauki kaddarorin masu ƙarfi sosai. A wasu lokuta, an ƙirƙiri wasu manne musamman don irin wannan aikace-aikacen. Ƙarfin dukiyar mannewa ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi don maganadisu zuwa haɗin filastik.
Epoxy kashi biyu yana da tasiri sosai. Kuna buƙatar tabbatar da cewa an yi ma'auni daidai. Ta hanyar haɗawa da kyau, za ku sami daidaitattun daidaito don haɗin gwiwa. Kada kuma a shafa manne da yawa. Akwai umarnin da ya kamata a bi don yin abubuwa daidai.
Mafi kyawun masana'anta
Abu mai zurfi yana da faffadan mannewa wanda zaku iya lilo ta ciki. Za mu iya sarrafa zaɓin manne da aka yi na musamman. Idan akwai takamaiman abin da kuke buƙata wanda ya keɓanta da aikin ku, za mu iya yin shi.
Har ila yau, muna gudanar da bincike da haɓakawa, wanda shine dalilin da ya sa muka inganta matakanmu da samfurori na dogon lokaci. Idan kuna buƙatar bayani mai ɗorewa, abu mai zurfi yana da ainihin abin da kuke buƙata.

Don ƙarin game da yadda za a manne neodymium maganadisu zuwa filastik, za ku iya kawo ziyara https://www.epoxyadhesiveglue.com/magnetic-iron-bonding/ don ƙarin info.